హైద్రాబాద్ లో కొత్త దొంగలు

హైద్రాబాద్ లో కొత్త దొంగలు
December 08 10:48 2017
హైద్రాబాద్,
హైదరాబాద్ నగరవాసులకు హెచ్చరిక. మహారాష్ట్రకు చెందిన చెడ్డీ గ్యాంగ్ ఒకటి నగరంలో సంచరిస్తుంది. ఇటీవల కూకట్‌పల్లి, మియాపూర్‌ ప్రాంతాల్లో చోరీలు పెరగడంతో పోలీసులు ఆయా ప్రాంతాల్లోని సీసీటీవీ ఫూటేజీలను పరిశీలించారు.  వెన్నులో వణుకు పుట్టించే దృశ్యాలు బయటపడ్డాయి. నలుగురు వ్యక్తులు కత్తులు పట్టుకుని వీధుల్లో సంచరిస్తున్నారు. చాటుగా మాటు వేస్తూ.. తాళాలు వేసి ఉన్న ఇళ్లలోకి చొరబడుతున్నారు.పోలీసులు ఈ దృశ్యాలు సేకరించి ప్రజలకు అవగాహన కల్పిస్తున్నారు. రాత్రివేళ్లలో అప్రమత్తంగా ఉండాలని, ఎవరైనా అనుమానస్పదంగా సంచరిస్తు్న్నట్లు తెలిస్తే వెంటనే తమకు సమాచారం ఇవ్వాలని తెలుపుతున్నారు. రాత్రివేళ్లలో అలికిడి ఏర్పడినప్పుడు వెంటనే తలుపులు తెరవద్దని సూచిస్తున్నారు. ఈ దృశ్యాలను చూస్తూంటే వీధుల్లో ఒంటరిగా సంచరించడం కూడా ప్రమాదకరమేని తెలుస్తోంది. వీరి ఆచూకీ తెలిపిన వారికి పోలీసులు రివార్డు కూడా ప్రకటించారు. తస్మత్ జాగ్రత్త! హైదరాబాద్‌లో చెడ్డీ గ్యాంగ్ హల్‌చల్!
Please follow and like us:
RSS
Follow by Email
Facebook
Facebook
Google+
http://www.7gnews.in/?p=11016
YouTube
Pinterest
LinkedIn
Instagram
  Article "tagged" as:
  Categories:
view more articles

About Article Author