బాలయ్య రెమ్యూనిరేషన్ ఎంత

బాలయ్య రెమ్యూనిరేషన్ ఎంత
December 08 15:53 2017
హైద్రాబాద్,
వరస పెట్టి సినిమాలను ఓకే చేస్తున్నాడు నందమూరి నటసింహం బాలకృష్ణ‌. ప్రస్తుతం బాలయ్య ‘జై సింహా’తో బిజీగానే ఉన్నాడు. సంక్రాంతి బరిలో నిలవబోతోంది ఈ సినిమా. ఇంతలోనే మరో రెండు కొత్త సినిమాలకు ఓకే చెప్పాడట బాలయ్య. అందులో ఒకటి సీనియర్ దర్శకుడు ఎస్వీ కృష్ణా రెడ్డి దర్శకత్వంలో రాబోతున్న సినిమా కాగా, మరోటి బోయపాటి దర్శకత్వంలో రూపొందే సినిమా. దశాబ్దాల విరామం తర్వాత ఎస్వీకేతో బాలయ్య పని చేయబోతున్నాడు. ఇక బోయపాటి, బాలయ్యలది హిట్ కాంబో అని వేరే చెప్పనక్కర్లేదు.ఈ రెండూ గాక ఎన్టీఆర్ బయోపిక్ ను కూడా చేపట్టే ఆసక్తితో ఉన్నాడు బాలకృష్ణ‌. ఆ సినిమా వచ్చే ఏడాది జనవరిలో ఆరంభం అవుతుందని మొదట వార్తలు వచ్చినా.. ఇప్పుడు ఆ సినిమా వాయిదా పడినట్టుగా తెలుస్తోంది. బోయపాటి, ఎస్వీకేలతో సినిమాలు పూర్తి చేసిన తర్వాతే తండ్రి బయోపిక్ ను పట్టాలెక్కిస్తాడట బాలయ్య.మరి ఇలా వరసగా కమర్షియల్ సినిమాలు చేస్తున్న బాలయ్య రెమ్యూనరేషన్ కూడా గట్టిగానే తీసుకుంటున్నారనే టాక్ వినిపిస్తోందిప్పుడు. ఈ హీరో గత సినిమా ‘పైసా వసూల్’ ఫెయిల్యూర్ అయినా, బాలయ్య రెమ్యూనరేషన్ కు అయితే డోకా ఏమీ లేదట. ఒక్కో సినిమాకు గానూ పది కోట్ల రూపాయల రెమ్యూనరేషన్ తీసుకున్నారట బాలయ్య. ఇందుకు సంబంధించి అధికారిక ధ్రువీకరణ ఏమీ లేకపోయినా.. బాలయ్య రెమ్యూనరేషన్ మాత్రం ఇలా భారీగానే ఉందనే మాట వినిపిస్తోంది.
Please follow and like us:
RSS
Follow by Email
Facebook
Facebook
Google+
http://www.7gnews.in/?p=11112
YouTube
Pinterest
LinkedIn
Instagram
  Article "tagged" as:
  Categories:
view more articles

About Article Author