న్యూ ఇయర్ కు డిఫెరంట్ స్టైల్ లో యాక్టర్స్ విషెస్

న్యూ ఇయర్ కు డిఫెరంట్ స్టైల్ లో యాక్టర్స్ విషెస్
January 02 10:14 2018
హైద్రాబాద్,
జూనియర్ ఎన్టీఆర్ అంటే మనకు ముందుగా గుర్తొచ్చేది ఆయన వాక్ చాతుర్యం. ఎలాంటి డైలాగునైనా సింగిల్ టేక్‌లో తడబాటు లేకుండా చెప్పేస్తారని సినీ వర్గాలు అంటుంటాయి. సినిమా చూసే ప్రేక్షకుడు కూడా ఎన్టీఆర్ డైలాగులకు ఫిదా అయిపోతారు. డైలాగులు చూసి చదవడంలోనే కాదు.. సందర్భానుసారంగా మాట్లాడటంలోనూ ఎన్టీఆర్ దిట్టే. జూనియర్ స్టేజ్ మీద మాట్లాడుతుంటే కింద అభిమానులు ఊగిపోతుంటారు. అలా ఉంటుంది ఆయన స్పీచ్. అయితే డైలాగులు చెప్పడంలోనే కాదు.. సందేశాలు ఇవ్వడంలోనూ నేను దిట్టే అంటున్నారు ఎన్టీఆర్. ఆంగ్ల నూతన సంవత్సరం సందర్భంగా ఆయన చేసిన ట్వీట్ ఇప్పుడు అభిమానుల గుండెలను టచ్ చేస్తోంది.న్యూ ఇయర్‌ను పురష్కరించుకుని శుభాకాంక్షలు చెబుతూ ఎన్టీఆర్ ట్వీట్ చేశారు. ‘కొత్త సంవత్సరం. కొత్త ఆరంభం. నీ తలరాతను రాసుకోవడానికి నీకు 365 అవకాశాలు ఉన్నాయి. నీ ఫ్యూచర్‌కి రైటర్ నువ్వే. హ్యాపీ న్యూ ఇయర్ 2018’ అని ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు.ఎన్టీఆర్‌తో పాటు మరికొంత మంది తెలుగు సినీ హీరోలు న్యూ ఇయర్ ట్వీట్లు చేశారు. వాటిలో మెగా హీరో సాయి ధరమ్ తేజ్ ట్వీట్ ఆకట్టుకుంటోంది. ‘నిన్నటి నుంచి నేర్చుకోండి. రేపటి గురించి మరిచిపోండి. ఈరోజు కోసం జీవించండి. ఎందుకంటే ఇది ‘ప్రస్తుతం’. అందరికీ హ్యాపీ న్యూ ఇయర్’ అంటూ తేజు ట్వీట్ చేశాడు. ఇంకా ట్విట్టర్ ద్వారా న్యూ ఇయర్ విషెస్ చెప్పిన వారిలో హన్సిక, రవితేజ, నాని, రామ్ తదితరులు ఉన్నారు.
Please follow and like us:
RSS
Follow by Email
Facebook
Facebook
Google+
http://www.7gnews.in/?p=14347
YouTube
Pinterest
LinkedIn
Instagram
view more articles

About Article Author