శ్రుతి ఎంత పనిచేసిందో తెలుసా

శ్రుతి ఎంత పనిచేసిందో తెలుసా
January 13 12:12 2018
చెన్నై ,
పెళ్లి చేసుకుంటానని చెప్పి ఓ ఎన్నారై నుంచి రూ.41 లక్షలు తీసుకుని మోసం చేసింది తమిళ నటి శ్రుతి.  శ్రుతితో పాటు ఆమె తల్లి, సోదరుడు, మరో వ్యక్తిని పోలీసులు అరెస్టు చేశారు. సేలంకు చెందిన జి. బాలమురుగన్‌ అనే వ్యక్తి జర్మనీలో ఓ ఆటోమొబైల్‌ కంపెనీలో పని చేస్తున్నాడు. మే 2017లో ఆయన తన ప్రొఫైల్‌ను మాట్రిమోనియల్‌ వెబ్‌సైట్‌లో పోస్ట్‌ చేశాడు. శ్రుతి ఈ వెబ్‌సైట్‌ ద్వారా మైథిలీ వెంకటేశ్‌గా అతడికి పరిచయమై, ప్రపోజ్‌ చేసింది. పెళ్లి చేసుకుంటానని నమ్మించి, తన కుటుంబ సభ్యుల ఫొటోలు పంపించింది.ఈ క్రమంలో శ్రుతి తనకు ఆరోగ్యం బాగోలేదని, బ్రెయిన్‌ ట్యూమర్‌ శస్త్రచికిత్స చేసుకోవాలని.. తన తల్లి గుండెకు కూడా సర్జరీ చేయించాలని చెప్పి 2017 మే నుంచి 2018 జనవరి 1 లోపు పలుమార్లు మొత్తం రూ.41 లక్షలు తీసుకుంది.తనకు కాబోయే భార్య అంటూ శ్రుతి, ఆమె కుటుంబ సభ్యుల ఫొటోలను బాలమురుగన్‌ తన స్నేహితులు, బంధువులకు చూపించాడు. ఫొటోలను చూసి కొంత మంది శ్రుతిని గుర్తుపట్టి అసలు విషయం చెప్పడంతో.. బాలమురుగన్‌ షాక్‌ తిన్నాడు. వెంటనే‌ పోలీసులను ఆశ్రయించాడు.కేసు నమోదు చేసిన పోలీసులు శ్రుతి, ఆమె తల్లి, సోదరుడితో పాటు తండ్రిగా ఫొటోలో పోజిచ్చిన వ్యక్తిని కూడా అదుపులోకి తీసుకున్నారు. శ్రుతి ‘ఆది పొన ఆవని’ అనే తమిళ చిత్రంలో నటించింది. ఈ సినిమా విడుదల కావాల్సి ఉంది.
Please follow and like us:
RSS
Follow by Email
Facebook
Facebook
Google+
http://www.7gnews.in/?p=15703
YouTube
Pinterest
LinkedIn
Instagram
view more articles

About Article Author