విద్యా బాలన్ తో సెల్ఫీ అంటూ…

విద్యా బాలన్ తో సెల్ఫీ అంటూ…
February 08 12:48 2018
ముంబై,
తమ అభిమాన నటీ నటులు కనిపిస్తే ఫ్యాన్స్ వారితో ఫోటోలు దిగేందుకు తెగ ఉత్సాహం ప్రదర్శిస్తుంటారు. అయితే కొన్ని సందర్భాల్లో అభిమానులు హద్దుమీరి ప్రవర్తిస్తుంటారు. ఇక హీరోయిన్స్ విషయంలో అయితే ఫ్యాన్స్ హద్దు మీరి ప్రవర్తించిన సందర్భాలు చాలానే ఉన్నాయి. కావాలని తాకడం, వెకిలిగా నవ్వడం, నోటికొచ్చినట్లు వాగటం, అదే పనిగా సెల్ఫీల వంకతో మీద పడటం లాంటి చిల్లర పనులు చేస్తూ హీరోయిన్స్ విసుగు పుట్టిస్తుంటారు పోకిరి ఫ్యాన్స్. తాజాగా ఇలాంటి పరిస్థితిని ఫేస్ చేసింది బాలీవుడ్ బ్యూటీ విద్యాబాలన్.
 నాలుగున్నర గంటల సమయంలో ముంబై ఎయిర్‌పోర్టులో నుండి బయటకు వస్తున్న విద్యాబాలన్‌ను చూసి ఆమె అభిమానులు వెంటపడ్డారు. భారతీయ సాంప్రదాయం ఉట్టిపడేలా పచ్చరంగు చీరకట్టుకుని ఉన్న విద్యాబాలన్‌‌తో సెల్ఫీలంటూ ఆమెని వివిధ ప్రాంతాల్లో తాకే ప్రయత్నం చేస్తూ తెగ ఇబ్బంది పెట్టారు. అంతటితో ఆగకుండా ఆమె కారు వరకూ విద్యాబాలన్ వెంటపడ్డారు. అయితే తన దగ్గరకు వచ్చిన చాలా మందితో ఓపికతో సెల్ఫీలు దిగారు విద్యాబాలన్. అయితే కారు ఎక్కిన తరువాత కూడా విద్యాబాలన్‌ను వదలకుంటా అత్యుత్సాహం ప్రదర్శించారు కొంతమంది. దీంతో చిర్రెత్తుకొచ్చిన విద్యాబాలన్ వారిపై రుసరుసలాడింది.
Please follow and like us:
RSS
Follow by Email
Facebook
Facebook
Google+
http://www.7gnews.in/?p=17276
YouTube
Pinterest
LinkedIn
Instagram
view more articles

About Article Author