లండన్ లో చికెన్ కొరత

లండన్ లో చికెన్ కొరత
February 21 13:42 2018
లండన్,
చికెన్ కొర‌త కార‌ణంగా లండ‌న్ న‌గ‌రంలో వంద‌లాది కేఎఫ్‌సీ దుకాణాలు మూత‌ప‌డ్డాయి. ఇప్ప‌టిదాకా చికెన్ స‌ర‌ఫ‌రా చేస్తున్న జ‌ర్మ‌నీకి చెందిన ప్ర‌ముఖ కొరియ‌ర్ సంస్థ డీహెచ్ఎల్‌తో ఒప్పందం ర‌ద్దు చేసుకోవ‌డంతో కేఎఫ్‌సీకి ఇబ్బందులు ఎదుర‌య్యాయి. కేఎఫ్‌సీ అధికారిక వెబ్‌సైట్ తెలిపిన దాని ప్ర‌కారం యూకే, రిప‌బ్లిక్ ఆఫ్ ఐర్లాండ్ ప్రాంతాల్లో 646 ఔట్‌లెట్లు మూత‌ప‌డ్డాయి. ఇప్ప‌ట్లో వీలైనంత త్వ‌రంగా ఎన్ని దుకాణాలు తెరుచుకుంటాయో కూడా స్ప‌ష్ట‌త లేదు.చికెన్ కొరత కారణంగా తమ సెంటర్లు మూత పడటానికి తమకు సరుకు డెలివరీ చేసే భాగస్వామి డీఎఫ్ సీ తో ఇబ్బందులే కారణమని కేఎఫ్ సీ ఒక ప్రకటనలో పేర్కొని తమ కస్టమర్లకు క్షమాపణ చెప్పింది. ఈ స‌మ‌స్య ఎన్నిరోజులు కొన‌సాగుతుంద‌న్న ప్ర‌శ్న‌కు ఇప్పుడ‌ప్పుడే దీనిపై స్పందించ‌లేమ‌ని కంపెనీ అధికారిక ప్ర‌తినిధి వెల్ల‌డించారు. యూకేలో కేఎఫ్‌సీ దుకాణాల‌న్నీ దాదాపుగా ఫ్రాంచైజీల‌తోనే న‌డుస్తున్నాయి. కొన్ని మీడియా క‌థ‌నాల ద్వారా ఒక రోజుకు 1మిలియ‌న్ పౌండ్ల వ‌ర‌కూ న‌ష్టం వ‌స్తున్న‌ట్లు ప్ర‌చారం జ‌రుగుతోంది. అయితే ఎంతో పెద్ద వ్యాపారం క‌నుక ఇదంతా అంచ‌నాగానే కొట్టిపారేస్తున్నారు.
Please follow and like us:
RSS
Follow by Email
Facebook
Facebook
Google+
http://www.7gnews.in/?p=18155
YouTube
Pinterest
LinkedIn
Instagram
view more articles

About Article Author