సస్పెన్స్ ధ్రిల్లర్ ను తలపిస్తున్న  శ్రీ దేవి మృతి

సస్పెన్స్ ధ్రిల్లర్ ను తలపిస్తున్న  శ్రీ దేవి మృతి
February 27 11:40 2018
ముంబై,
శ్రీ దేవి మృతి, ఆమె భౌతికకాయం అప్పగింతపై ఉత్కంఠ కొనసాగుతోంది. దీంతో శ్రీదేవి భౌతికకాయాన్ని భారత్ కు రావడం మరింత ఆలస్యం అయ్యే అవకాశం ఉంది. ఈ కేసులో మరింత విచారణ అవసరమని దుబాయ్ ప్రాసిక్యూషన్ అధికారులు తెలిపారు. కేసు విచారణ ఓ కొలిక్కి వచ్చేంత వరకు దుబాయ్ విడిచి వెల్లరాదని శ్రీదేవి భర్త బోనీ కపూర్ను ఆదేశించారు. ఫోరెన్సిక్ నివేదిక అనంతరం దుబాయ్ పోలీసులు.. శ్రీదేవి మృతి కేసు దర్యాప్తును ముమ్మరం చేశారు. దీంతో శ్రీదేవి భౌతికకాయం అప్పగింతపై సస్పెన్స్ కొనసాగుతోంది.శ్రీదేవి భౌతికకాయం కోసం ముంబైలో ఎదురుచూస్తున్న అభిమానులు, సెలబ్రిటీలు, బంధువులు దుబాయ్లో జరుగుతున్న పరిణామాలతో తీవ్ర ఆందోళనకు గురవుతున్నారు. గంట గంటకు మారుతున్న పరిణామాలు వారిని ఉత్కంఠకు గురి చేస్తున్నాయి.శ్రీదేవి మరణానికి ముందు ఆమె బసచేసిన హోటల్ గదిలో ఏం జరిగి ఉంటుందనే విషయం హాట్ టాపిక్గా మారింది. ప్రమాదవశాత్తూ ఘటన జరిగితే.. దుబాయ్ పోలీసులు బోనీకపూర్ను ఎందుకు అనుమానిస్తున్నారనేది అంతుబట్టని విషయంగా మారింది. శ్రీదేవి బస చేసిన హోటల్ గదిని ఆదీనంలోకి తీసుకున్న పోలీసులు.. క్షుణ్ణంగా పరిశీలిస్తున్నారు.శ్రీదేవి రక్త నమూనాల్లో మద్యం అనవాళ్లు ఉన్నాయని ఫోరెన్సిక్ నివేదికలో వెల్లడైంది. అయితే శ్రీదేవికి ఆల్కహాల్ తీసుకునే అలవాటు లేదని ఆమె కుటుంబంతో సన్నిహితంగా ఉండే అమర్ సింగ్ చెబుతున్నారు. ఈ అంశం కూడా అభిమానులను గందరగోళానికి గురి చేస్తోంది.ప్రాసిక్యూషన్ అధికారి ఒకరు భారతీయ మీడియాతో మాట్లాడారు. ఫోరెనిక్స్ రిపోర్ట్ ఆధారంగా.. ప్రమాదవశాత్తూ జరిగిందని ఎలా నిర్ధారిస్తారని, శ్రీదేవి మృతిపై మరిన్ని అనుమానాలు ఉన్నాయని ఆయన అన్నారు. ఆయన ప్రశ్నించారు. కేసు దర్యాప్తులో లోతైన విచారణ అవసరమన్న తెలిపారు. మరిన్ని పత్రాలు కావాలని భారత కాన్సులేట్ను కోరినట్లు ఆయన చెప్పారు .
Please follow and like us:
RSS
Follow by Email
Facebook
Facebook
Google+
http://www.7gnews.in/?p=18742
YouTube
Pinterest
LinkedIn
Instagram
  Article "tagged" as:
  Categories:
view more articles

About Article Author