మీ వెంటే నేను.. పోరాటం చేయడానికి సిద్ధం

మీ వెంటే నేను.. పోరాటం చేయడానికి సిద్ధం
March 14 18:32 2018

హైదరాబాద్
ఎస్సీ వర్గీకరణ సాధించి చూపిస్తానని ముఖ్యమంత్రి కేసీఆర్ పేర్కొన్నారు. గవర్నర్ ప్రసంగానికి ధన్యవాద తీర్మానంపై చర్చ సందర్భంగా సీఎం మాట్లాడారు. మాదిగ బిడ్డలకు వర్గీకరణ న్యాయమైనది. గతంలో క్యాబినెట్ సబ్ కమిటీ మెంబర్‌గా ఉన్నప్పుడు మాదిగలకు అన్యాయం జరిగిందని వాదించిన వ్యక్తిని. తెలంగాణ రాష్ట్రం ఏర్పడిన తర్వాత వర్గీకరణకు సంబంధించి శాసనసభ తీర్మానం చేసి పంపినం. ఆ తర్వాత ఢిల్లీకి వెళ్లినప్పుడు తాను, కడియం శ్రీహరి.. వర్గీకరణపై ఐదు నిమిషాలు ప్రధాని మోదీకి వివరణ ఇచ్చి మెమోరాండం ఇచ్చామని సీఎం గుర్తు చేశారు. వర్గీకరణ చేయాల్సింది కేంద్ర ప్రభుత్వం. శాసనసభ, రాష్ట్ర కేబినెట్ తీర్మానం చేసింది. అఖిలపక్షం ఆమోదం తెలిపిందని సీఎం వెల్లడించారు. మాదిగ బిడ్డలకు హామీ ఇస్తున్నా. మీ వెంట కేసీఆర్ ఉంటాడు. వర్గీకరణను సాధించి చూపిస్తా. మీరు నా వెన్నంటి ఉండండి. రభస చేయకండి. మాదిగ విద్యార్థులకు, యువకులకు, ప్రజలకు హామీ ఇస్తున్నా. మీ తరపున నేను పోరాటం చేయడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాను. వర్గీకరణపై చిత్తశుద్ధి ఉంటే కిషన్‌రెడ్డి ఢిల్లీలో పోయి ధర్నా చేయాలి. మందకృష్ణ మాదిగను అరెస్టు చేస్తాం. భవిష్యత్‌లో కూడా అరెస్టులు ఉంటాయి. తెలుగు మహాసభల సందర్భంగా కాంగ్రెస్ పార్టీ వాళ్లతో మందకృష్ణ కుమ్మకై ఆందోళనకు కుట్ర చేశాడు. ఆ సమయంలోనే ఆయనను అరెస్టు చేశాం. వర్గీకరణ మందకృష్ణతో సాధ్యం కాదు. ఆయన పని అయిపోయింది. వర్గీకరణ చేయమని కేంద్రమంత్రి కూడా చెప్పారని సీఎం కేసీఆర్ గుర్తు చేశారు.

Please follow and like us:
RSS
Follow by Email
Facebook
Facebook
Google+
http://www.7gnews.in/?p=20030
YouTube
Pinterest
LinkedIn
Instagram
  Article "tagged" as:
  Categories:
view more articles

About Article Author