చంద్రబాబుపై రోజా సంచలన వ్యాఖ్యలు

చంద్రబాబుపై రోజా సంచలన వ్యాఖ్యలు
February 22 13:55 2019

పీ సీఎం చంద్రబాబుపై సంచలన వ్యాఖ్యలు చేశారు వైసీపీ ఎమ్మెల్యే రోజా. తనకు రాజకీయంగా ఎదిరించిన వారిని అడ్డు తొలగించుకోవడం చంద్రబాబుకు వెన్నతో పెట్టిన విద్య అని విమర్శించారు. గతంలో రంగారెడ్డి, మాధవరెడ్డి, పరిటాల రవిని అలాగే చంద్రబాబు అడ్డు తొలగించుకున్నారని ఆరోపించారు. కాంగ్రెస్ పార్టీ, టీడీపీ కుమ్మకై వైఎస్ జగన్ను అనేక కేసుల్లో ఇరికించారని రోజా ఆరోపించారు. జగన్ తప్పు చేయలేదు కాబట్టే.. ధైర్యంగా కోర్టు విచారణకు హాజరవుతున్నారన్నారు. ఆయన కేసుల నుంచి కడిగిన ముత్యంలా బయటపడతారని ధీమా వ్యక్తం చేశారు. 18కేసుల్లో స్టేలు తెచ్చుకున్న ముద్దాయి చంద్రబాబు.. జగన్ కేసుల గురించి మాట్లాడటం హాస్యాస్పదంగా ఉందని ఎద్దేవా చేశారు. జగన్ను రాజకీయంగా ఎదుర్కోలేకే హత్యాయత్నం చేశారని రోజా ఆరోపించారు. దేశంలో మహిళలను వేధించే నలుగురు మంత్రుల్లో ఇద్దరు చంద్రబాబు కేబినెట్లోనే ఉన్నారని రోజా తెలిపారు. రౌడీ ఎమ్మెల్యే చింతమనేనికి ప్రభుత్వ విప్ పదవి కట్టబెట్టి ప్రజల మీదకు వదిలేశారని మండిపడ్డారు. 

Please follow and like us:
RSS
Follow by Email
Facebook
Facebook
Google+
http://www.7gnews.in/?p=25391
YouTube
Pinterest
LinkedIn
Instagram
view more articles

About Article Author