చంద్రబాబు మాట తప్పారు

చంద్రబాబు మాట తప్పారు
March 02 16:47 2019

ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి చంద్రబాబుపై విమర్శలు గుప్పించారు సినీనటుడు మోహన్‌బాబు. చంద్రబాబు గత ఎన్నికల్లో ఇచ్చిన మాటను నిలబెట్టుకోలేకపోయారని, విద్యాభివృద్ధి అంశంలో ఏపీ సర్కారుకు చిత్తశుద్ధి లేదని విమర్శించారు. తిరుపతిలో ఆయన మాట్లాడుతూ… తాను నిర్వహిస్తున్న విద్యానికేతన్ విద్యార్థులకు 2014-15 నుంచి ఫీజు రీయింబర్స్‌మెంట్ ఇవ్వడం లేదని తెలిపారు. దీంతో విద్యార్థులు తీవ్రంగా ఇబ్బందులు పడుతున్నారని పేర్కొన్నారు. మాట నిలబెట్టుకోని చంద్రబాబు ఇప్పుడు రాష్ట్రమంతా తిరుగుతూ అమలుకాని హామీలు ఎందుకిస్తున్నారని మోహన్‌బాబు ప్రశ్నించారు. తాను ప్రభుత్వానికి వ్యతిరేకంగా మాట్లాడుతుంటడంతో పార్టీ ముద్ర వేసే అవకాశముందని, తాను ఏ పార్టీలోనూ లేనని స్పష్టం చేశారు. తన వ్యాఖ్యలు వెనుక ఏ రాజకీయ పార్టీ ప్రోద్బలం లేదని చెప్పారు. మోహన్‌బాబు వ్యాఖ్యలపై చంద్రబాబు ఎలా స్పందిస్తారో చూడాలి. 

Please follow and like us:
RSS
Follow by Email
Facebook
Facebook
Google+
http://www.7gnews.in/?p=25606
YouTube
Pinterest
LinkedIn
Instagram
view more articles

About Article Author