తేజతో వెంకీ మూవీ ఫిక్స్

తేజతో వెంకీ మూవీ ఫిక్స్
November 06 12:28 2017
హైద్రాబాద్,
గురు’ సినిమాతో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్న విక్టరీ వెంకటేష్ తన తదుపరి చిత్రాన్ని క్రేజీ దర్శకుడు తేజతో చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం ప్రీ ప్రొడక్షన్‌ పనులను జరుపుకుంటున్న ఈ సినిమా సెట్స్‌పైకి వెళ్లేందుకు ముహూర్తం ఫిక్స్‌ అయింది. డిసెంబర్ 13వ తేదీన వెంకటేష్ పుట్టినరోజు సందర్బంగా ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌ పట్టాలెక్కనుంది.చాలా ఏళ్ల తరువాత ‘నేనే రాజు నేనే మంత్రి’ మూవీతో హిట్ కొట్టిన దర్శకుడు తేజ.. వెంకటేష్ కోసం అద్భుతమైన కథను రెడీ చేశాడు. ఈమూవీలో వెంకటేష్ కాలేజ్ ప్రొఫెసర్‌గా కనిపించనున్నట్లు సమాచారం. ఇటీవల తేజ వినపించిన కథకు వెంకటేష్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇవ్వడంతో ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌పై అంచనాలు ఏర్పడ్డాయి. ఈ మూవీలో వెంకటేష్ సరసన సీనియర్ బ్యూటీ నయనతార నటిస్తున్న వార్తలు వస్తుండగా అఫీషియల్ అనౌన్స్‌మెంట్ రావాల్సిఉంది.మిగిలిన నటీనటుల ఎంపిక ఇంకా జరుగుతోంది. ఏకే ఎంటర్టైన్మెంట్స్, సురేష్ ప్రొడక్షన్స్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి సంబంధించిన మరిన్ని వివరాలను త్వరలో అధికారికంగా ప్రకటించనుంది చిత్ర యూనిట్
Please follow and like us:
RSS
Follow by Email
Facebook
Facebook
Google+
http://www.7gnews.in/?p=6267
YouTube
Pinterest
LinkedIn
Instagram
  Article "tagged" as:
  Categories:
view more articles

About Article Author